Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ tầng 20 | Giá 8.59 tỷ bao phí | Vào tiền 26/8 | Sổ sẵn

Ngày đăng: 30/07/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

diện tích: 83m2 Sổ sẵn, giao dịch nhanh vào tiền ngày 26/8 Giá bán: 8.590 tỷ (bao toàn bộ phí) không phát sinh thêm Căn hộ thiết kế đẹp, không lỗi phong thủy thích hợp ở hoặc đầu tư Nằm trong khu đô thị Times City đầy đủ tiện ích sống: Vincom, Vinmec, Vinschool... Liên hệ 0931327231

Xem thêm

Liên hệ:

093 132 ****

Vị trí bản đồ

8,59 tỷ

83 m²
103,49 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Khu đô thị Vinhomes Times City, Đ. Minh Khai, P. Vĩnh Tuy, Q. Hai Bà Trưng, Tp. Hà Nội
TA

Trịnh An

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ tầng 20 | Giá 8.59 tỷ bao phí | Vào tiền 26/8 | Sổ sẵn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.