Tin đăng đã hết hạn.

Bán (GẤP) Căn Hộ Chung Cư Time City. Tầng cao. DT 84m2 - 2 ngủ - 2 wc. Giá 7,8 Tỷ.

Ngày đăng: 30/07/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

CHUNG CƯ CAO CẤP VINHOMES TIME CITY - FULL TIỆN ÍCH - SLOT Ô TÔ - 2 NGỦ 2 WC - TẶNG FULL NỘI THẤT. Giá chào: 8,19 tỷ giảm còn 7,8 Tỷ. Chủ nhà thiện chí bán gấp. MÔ TẢ: toà duy nhất trong khu đô thị Times City có bể bơi 4 mùa chỉ dành cho cư dân trong toà nhà, cực thoáng sáng, phòng nào cũng có cửa sổ đón ánh nắng, ban công view bể bơi và và quảng trường trung tâm Times City Park Hill, đường nội khu, của chính hướng Đông, ban công hướng Bắc cực kỳ mát mẻ. + Thiết kế tòa T18 gồm: mỗi sàn 20 căn hộ, 2 tầng hầm B1 và B2, có 10 thang máy (8 thang thường và 2 thang hàng). + Nhà mình có slot ô tô, phí gửi 1.5 triệu/tháng + Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch. + Liên hệ em Hải chuyên mua bán kí gửi chung cư.

Xem thêm

Liên hệ:

096 631 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

7,8 tỷ

2 PN, 2 WC
84 m²
92,86 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
Khu đô thị Vinhomes Times City, Đ. Minh Khai, P. Vĩnh Tuy, Q. Hai Bà Trưng, Tp. Hà Nội
NH

Nguyễn Khánh Hải

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán (GẤP) Căn Hộ Chung Cư Time City. Tầng cao. DT 84m2 - 2 ngủ - 2 wc. Giá 7,8 Tỷ. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.