Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ tập thể tại phố Đại La, phường Đồng Tâm, Hai Bà Trưng, Hà Nội

Ngày đăng: 14/07/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Gia đình tôi chính chủ muốn bán căn hộ tập thể tại Đại La, Đồng Tâm, Hai Bà Trưng, Hà Nội. Căn hộ này rộng 50.2m2 với nội thất cơ bản, phù hợp cho gia đình mong muốn căn hộ ở trung tâm quận Hai Bà Trưng, Hà Nội hoặc gia đình có con học tại các trường ĐH Kinh tế quốc dân, Bách khoa, Xây dựng. Căn hộ gồm: - 2 phòng ngủ rộng rãi, phòng ngủ có ban công thoáng mát. - 1 phòng tắm. - Phòng khách thoáng đãng. - Khu bếp riêng biệt. - Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ. - Giá hợp lý. Điểm cộng: Bất động sản nằm trong khu vực trung tâm quận Hai Bà Trưng, Hà Nội, thuận lợi cho cuộc sống hàng ngày. Với pháp lý đầy đủ, người mua có thể yên tâm về tính hợp pháp của tài sản. Không gian sống tại đây mang lại sự thoải mái và tiện nghi cho cư dân. Sân khu tập thể rộng rãi với các thiết bị tập thể dục, xe ô tô vào tận sân tòa nhà. Gần các tiện ích như: - Gần nhiều bệnh viện như bệnh viện Bạch Mai, bệnh viện Đại học Y Hà Nội, bệnh viện Việt Pháp Hà Nội... - Xung quanh có các trường tiểu học, THCS và THPT công lập chất lượng cao. - Gần công viên Thống nhất. - Gần trường Đại học Kinh tế quốc dân (500m), ĐH Bách Khoa và ĐH Xây dựng (1km). Để biết thêm thông tin chi tiết và nhận tư vấn miễn phí, vui lòng liên hệ trực tiếp qua số điện thoại 0968155060

Xem thêm

Liên hệ:

096 815 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

4 tỷ

2 PN, 1 WC
50.2 m²
79,68 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
P. Đại La, P. Đồng Tâm, Q. Hai Bà Trưng, Tp. Hà Nội
L

Lương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ tập thể tại phố Đại La, phường Đồng Tâm, Hai Bà Trưng, Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.