Tin đăng đã hết hạn.

Tuyên ngôn đẳng cấp - căn hộ luxury bậc nhất toà Vincom Center Bà Triệu - SĐCC lâu dài. Gọi ngay

Ngày đăng: 11/07/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ chung cư cao cấp toà Vincom Center Bà Triệu - Mai Hắc Đế - Lê Đại Hành - Thái Phiên. Nội thất đẳng cấp vô cùng sang trọng. Đây đâu chỉ là nhà, nó là lời tuyên ngôn đẳng cấp. Vị trí đắc địa nổi tiếng của Hà Nội, duy nhất và độc nhất một tác phẩm sang trọng như này. Thiết kế: - 4 phòng ngủ rộng rãi, đầy đủ nội thất và ánh sáng, có phòng vệ sinh sang trọng. - 1 phòng cho giúp việc. - 1 phòng thay đồ để tủ trưng bày trang sức. - Phòng khách lớn, sang trọng, tràn ngập ánh nắng, sáng tự nhiên. - Phòng bếp hiện đại với các thiết bị nhập khẩu cao cấp Châu Âu. - Không gian ban công cực chill. Có 3 slot để ô tô cho nhà dưới hầm. - Diện tích 300m2. - Sổ đỏ chính chủ - sở hữu lâu dài. - Giá bán 53 tỷ có thương lượng. Liên hệ ngay hôm nay: Ms Hường 0964 ba năm 9977.

Xem thêm

Liên hệ:

096 435 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây

Vị trí bản đồ

53 tỷ

5 PN, 4 WC
300 m²
176,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây
Địa chỉ
Vincom Center Bà Triệu, Q. Hai Bà Trưng, Tp. Hà Nội
TH

Thu Huong

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Tuyên ngôn đẳng cấp - căn hộ luxury bậc nhất toà Vincom Center Bà Triệu - SĐCC lâu dài. Gọi ngay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.