Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ chung cư Minh Khai - tầng cao view hồ thoáng sáng - vị trí đẹp, giao thông thuận tiện, gần trường học các cấp

Ngày đăng: 02/06/2025

6.8
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Diện tích: 48m².

Thiết kế: 2 phòng ngủ – 2wc – 1 phòng khách – 1 bếp – ban công rộng.

Tầng cao, view hồ thoáng mát – Ánh sáng tự nhiên cả ngày.

Nội thất hiện đại: Tivi, điều hoà, nóng lạnh… đầy đủ, chỉ việc xách vali vào ở.

Phí dịch vụ thấp, an ninh đảm bảo.

Xem thêm

Liên hệ:

098 282 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Nội thất
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Tiện ích Sân chơi, Thang máy
Ưu điểm BĐS Quy hoạch ổn định, Dân trí cao, Giao thông thuận lợi, Vị trí trung tâm, Ô tô đỗ gần

Vị trí bản đồ

4,28 tỷ

2 PN, 2 WC
50 m²
85,6 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Số tầng
1
Tầng thứ
6
Địa chỉ
Đ. Minh Khai, P. Minh Khai, Q. Hai Bà Trưng, Tp. Hà Nội
Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư Minh Khai - tầng cao view hồ thoáng sáng - vị trí đẹp, giao thông thuận tiện, gần trường học các cấp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.