Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ duplex mặt tiền Cộng Hoà tầng 17, 3PN 3WC sổ hồng riêng

Ngày đăng: 19/05/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Cần bán gấp căn duplex Cộng Hòa Plaza.
Nội dung:
Bán căn hộ duplex Cộng Hòa Plaza - sổ hồng sở hữu lâu dài.
Vị trí: Số 141 Cộng Hòa Tân Bình, gần Lotte mart Cộng Hòa, nhà ga T3 mở rộng, thuận tiện di chuyển về các quận trung tâm và sân bay Tân Sơn Nhất. Khu căn hộ an ninh, yên tĩnh, dân trí tốt.
Diện tích 147,4m2 (thông thủy), 155,3m2 (tim tường) thiết kế 1PK, 3PN và 3WC, giá bán 7,9 tỷ, Quý Anh chị có nhu cầu mua muốn xem nhà thực tế vui lòng LH.

Xem thêm

Liên hệ:

090 383 ****

Vị trí bản đồ

7,9 tỷ

3 PN, 3 WC
147.4 m²
53,6 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Chung cư 141 Trương Định, Q. Hai Bà Trưng, Tp. Hà Nội
TH

Tô Thanh Huy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ duplex mặt tiền Cộng Hoà tầng 17, 3PN 3WC sổ hồng riêng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.