Tin đăng đã hết hạn.

Chất sống của người trẻ thành đạt căn góc 100m2 siêu đẹp tại Imperia Sky Garden chỉ 9.55 tỷ!

Ngày đăng: 19/05/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/15
Mô tả tin đăng

Không gian sống chuẩn resort ngay giữa trung tâm Hà Nội bạn xứng đáng sở hữu!

Vị trí: Imperia Sky Garden 423 Minh Khai, Hai Bà Trưng.
Diện tích: 100m² | 2 phòng ngủ | 2 WC | Căn góc 2 mặt thoáng.
Nội thất: Đẳng cấp hoàn thiện theo phong cách châu Âu.
Giá bán: 9,55 tỷ (Có thương lượng xứng đáng từng đồng).
Liên hệ ngay: Mr. Hà 0973 404 846.

Vì sao căn hộ này đáng sở hữu?
1. Sở hữu không gian sống cao cấp mà hiếm dự án nào có:
Căn góc 2 mặt thoáng, rộng rãi sáng yên tĩnh.

View không bị chắn, ban công lớn, đón gió và ánh sáng cả ngày.

Nội thất nhập khẩu: Sàn gỗ, bếp, thiết bị vệ sinh, tủ âm tường tất cả đã sẵn sàng để vào ở ngay.

2. Hưởng trọn tiện nghi 5 sao ngay dưới chân nhà:
Bể bơi vô cực, sky bar, phòng gym, yoga, spa, thư viện.

Vườn Nhật xanh mát trên cao nơi thư giãn, thiền tĩnh, đọc sách.

Trung tâm thương mại, siêu thị, nhà hàng, café bạn không cần rời khỏi toà nhà.

Khu vui chơi trẻ em, nhà trẻ, không gian sống lý tưởng cho gia đình trẻ.

3. Vị trí siêu kết nối ở hay đầu tư đều lời:
Ngay trục Minh Khai Trường Chinh Vĩnh Tuy Đại La.

Gần Times City, Vincom Bà Triệu, bệnh viện Bạch Mai, phố cổ.

Khu vực đang phát triển mạnh, giá trị gia tăng nhanh theo hạ tầng.

4. Vừa ở chất, vừa đầu tư thông minh:
Cho thuê ngay với giá ~20 triệu/tháng.

Sổ đỏ chính chủ, pháp lý chuẩn dễ sang tên.

Căn góc 2PN cực hiếm giữ giá tốt hơn so với căn thường.

Chỉ một căn duy nhất không có lần thứ hai!
Gọi ngay: Mr. Hà 0973 404 846.
Hỗ trợ xem nhà mọi lúc thương lượng trực tiếp.
Miễn trung gian Ưu tiên khách thực sự quan tâm.

Xem thêm

Liên hệ:

097 340 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng, Căn góc

Vị trí bản đồ

9,55 tỷ

2 PN, 2 WC
100 m²
95,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Imperia Sky Garden, Đ. Minh Khai, P. Vĩnh Tuy, Q. Hai Bà Trưng, Tp. Hà Nội
NH

Nguyễn Hà

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chất sống của người trẻ thành đạt căn góc 100m2 siêu đẹp tại Imperia Sky Garden chỉ 9.55 tỷ! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.