Tin đăng đã hết hạn.

[CĐT] Quỹ căn hộ Sunshine Garden của PKD dự án giá chỉ từ 3,8 tỷ. Hỗ trợ vay bank 70% ,MLS 12 tháng

Ngày đăng: 12/05/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/20
Mô tả tin đăng

Không gian sống lý tưởng luôn bắt đầu từ một quyết định đúng và một người tư vấn đủ chuyên tâm.
Em, Đặng Trần Nhật Tuấn, là cư dân ở tại căn hộ G2-2210 của dự án, cũng là một môi giới bất động sản chuyên nghiệp, trung thực và tận tâm. Với kinh nghiệm và sự tận tình, em cam kết giúp anh chị tìm được tổ ấm ưng ý và mang lại giá trị lâu dài.

Chìa khóa cho một thương vụ bất động sản hiệu quả là người tư vấn tận tâm và căn nhà phù hợp"
---***---
Quỹ căn hộ hiện tại
Bảng giá chuyển nhượng (có sổ đỏ giá tốt nhất thị trường):
Căn 1PN (45m² thông thủy) thiết kế 1 ngủ, 2 ban công thoáng - Giá từ 3,8 tỷ bao phí (nguyên bản),

Căn 2PN + 1 phòng đa năng (78m²) thiết kế như căn 3PN - 6 tỷ full nội thất, tầng trung, ban công hướng Đông.

Căn 3PN (95m²) 3 phòng ngủ, 3 ban công đón ánh sáng tự nhiên - giá 6,5 tỷ nguyên bản, * em đang có căn 6 tỷ 630tr bao phí tầng trung hướng Nam giá cực tốt *.

Độc quyền duy nhất căn hộ full nội thất, tầng 20, hướng Bắc, view sông Hồng thơ mộng giá bán 7 tỷ

Căn 3PN (108m²) thiết kế vuông vức, tối ưu không gian sử dụng - 6 tỷ8 bao phí (nguyên bản), tầng cao, ban công hướng Nam, view thành phố.

Các căn 3PN lô góc (95m² 100m² 105m²) nhiều ban công thoáng

Căn hộ 3PN và 4PN lô góc rộng (118m² 128m²) phù hợp đại gia đình -Giá từ 6,8 tỷ.

Căn đặc biệt 3PN 3WC (120m²) ban công chạy quanh, view trực diện sông Hồng - Giá chỉ nhỉnh 8 tỷ.
Căn 4PN + 1 (140m²) lớn nhất dự án, nhiều ban công, view sông Hồng - Giá chỉ từ 8,7 tỷ.

Căn 4PN (128m² lô góc) duy nhất đang bán cắt lỗ - Giá chỉ 6,8 tỷ nguyên bản

Các căn hộ đều có sổ đỏ lâu dài, pháp lý minh bạch và được bàn giao đầy đủ tiện nghi, sẵn sàng để gia đình bạn tận hưởng cuộc sống trọn vẹn.
Tiện ích nội khu nổi bật:
Siêu thị Sunshine Mart khai trương từ 08/03/2020.
Nhà thuốc An Tâm ngay trong khuôn viên dự án.
Trường mầm non quốc tế Maple Bear, sân chơi trẻ em, vườn đi bộ.
Gym, spa, bể bơi, nhà hàng, quán cà phê,giả trí, salon làm đẹp đầy đủ ngay chân tòa nhà.

***Cam kết tư vấn & lợi ích khách hàng

Với kinh nghiệm lâu năm trong lĩnh vực bất động sản Hà Nội, em Đặng Trần Nhật Tuấn cam kết mang đến thông tin minh bạch và đầy đủ nhất về Sunshine Garden. Quý khách sẽ được tư vấn miễn phí, hỗ trợ xem 'nhà mẫu' nhanh chóng, cũng như so sánh ưu nhược điểm từng loại căn hộ để chọn lựa phù hợp nhất. Phương châm của tôi là luôn đặt lợi ích của khách hàng lên hàng đầu, từ đó mang lại trải nghiệm an tâm và hài lòng tuyệt đối khi giao dịch.

Sổ đỏ lâu dài, pháp lý rõ ràng, mua bán minh bạch.
Chính sách tài chính linh hoạt, hỗ trợ vay ngân hàng với lãi suất ưu đãi.

- Để được tư vấn chi tiết và xem căn hộ thực tế, vui lòng liên hệ em:
Đặng Trần Nhật Tuấn 0343.82.6262 (Zalo)
Hỗ trợ xem nhà mẫu: Tư vấn mọi ngày trong tuần, linh hoạt theo lịch khách hàng.

Xem thêm

Liên hệ:

034 382 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

6,75 tỷ

4 PN, 3 WC
130 m²
51,92 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Sunshine Garden, Đ. Dương Văn Bé, P. Vĩnh Tuy, Q. Hai Bà Trưng, Tp. Hà Nội

Tuấn Đặng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết [CĐT] Quỹ căn hộ Sunshine Garden của PKD dự án giá chỉ từ 3,8 tỷ. Hỗ trợ vay bank 70% ,MLS 12 tháng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.