Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ Park 9 Times City 2 ngủ, view đẹp, có slot ô tô | 7,8 tỷ

Ngày đăng: 09/05/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/21
Mô tả tin đăng

Chính chủ bán căn góc 2PN Park 9 Times City, 458 Minh Khai | Giá: 7,8 tỷ

Diện tích: 79m, tầng 12, căn góc rộng rãi, thoáng mát, ánh sáng tự nhiên tràn ngập
View tuyệt đẹp: Hướng Bắc nhìn thẳng ra hồ điều hòa, Vinschool và Vinmec không gian sống trong lành, tiện nghi
Tiện ích vượt trội: Nằm trong khu Park Hill Premium hệ thống Smart Home, an ninh 24/7, mật độ thấp, môi trường sống văn minh
Có chỗ để ô tô riêng: Thuận tiện, đảm bảo sự thoải mái và an tâm khi về nhà

Liên hệ chính chủ: 098.580.9981 (Zalo/Call)

Xem thêm

Liên hệ:

098 580 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

7,8 tỷ

2 PN, 2 WC
79 m²
98,73 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Times City Park Hill, P. Vĩnh Tuy, Q. Hai Bà Trưng, Tp. Hà Nội
PT

Pham th chung Thuy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ Park 9 Times City 2 ngủ, view đẹp, có slot ô tô | 7,8 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.