Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp 92m2 2PN chung cư 141 Trương Định tầng trung cách chợ Mơ đường Minh Khai 300m LH 0858225328

Ngày đăng: 08/04/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán nhanh 92m2 2 ngủ tầng trung chung cư 141 Trương Định cách chợ Mơ đường Minh Khai 300m BV Bạch Mai, đại học Kinh Tế Quốc Dân 600m cấp 1,2,3 Trương Định 300m khẩu Hai Bà Trưng nhà view thoáng căn góc có sổ đỏ lâu dài giá 5tỷ550 bao phí có thương lượng.
LH 0858225328.

Xem thêm

Liên hệ:

085 822 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

5,55 tỷ

2 PN, 2 WC
92 m²
60,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
Chung cư 141 Trương Định, Q. Hai Bà Trưng, Tp. Hà Nội
TM

Tuấn Minh

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp 92m2 2PN chung cư 141 Trương Định tầng trung cách chợ Mơ đường Minh Khai 300m LH 0858225328 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.