Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ 2PN tại Times City Park Hill Giá Tốt Nh.ất Thị Trường! chỉ 5.75 tỷ

Ngày đăng: 07/03/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Căn hộ 2PN tại Times City Park Hill Giá Tốt Nh.ất Th.ị Trườ.ng!
Chỉ 5.75 tỷ, sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ tại khu đô thị đáng sống nhất Hà Nội!
Tối ưu không gian Đón trọn ánh sáng tự nhiên!
Phòng ngủ rộng rãi, sáng thoáng với cửa sổ kính lớn
Logia riêng biệt Tiện lợi phơi đồ, không lo ẩm ướt
Nội thất đồng bộ Dọn vào ở ngay không cần sắm sửa
Giá thuê hấp dẫn:
12 triệu/tháng (căn hộ trống)
13 triệu/tháng (full nội thất)
Liên hệ ngay để xem nhà thực tế: 0979 229 966

Xem thêm

Liên hệ:

097 922 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

5,75 tỷ

2 PN, 1 WC
64 m²
89,84 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Times City Park Hill, P. Vĩnh Tuy, Q. Hai Bà Trưng, Tp. Hà Nội
TV

Tài Lộc Vượng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ 2PN tại Times City Park Hill Giá Tốt Nh.ất Thị Trường! chỉ 5.75 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.