Tin đăng đã hết hạn.

Bán 3 phòng ngủ times city rộng tới 119m2 chỉ 9.3 tỷ chưa đến 80tr 1m2

Ngày đăng: 07/03/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Cần bán căn hộ 3PN Times City Rộng rãi, giá siêu tốt!
Diện tích 119m Giá chỉ 9.3 tỷ (chưa đến 80 triệu/m)
Không gian sống lý tưởng:
Phòng khách siêu rộng Đặt 10 mâm cỗ vẫn thoải mái
2 ban công thoáng mát, đón gió tự nhiên quanh năm
Phù hợp gia đình đông người hoặc ai yêu thích không gian rộng
Liên hệ ngay để xem nhà: 0939883886

Xem thêm

Liên hệ:

093 988 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc

Vị trí bản đồ

9,3 tỷ

3 PN, 2 WC
119 m²
78,15 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
Times City Park Hill, P. Vĩnh Tuy, Q. Hai Bà Trưng, Tp. Hà Nội
TN

Thanh Nga

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán 3 phòng ngủ times city rộng tới 119m2 chỉ 9.3 tỷ chưa đến 80tr 1m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.