Tin đăng đã hết hạn.

BÁN CH BAN CÔNG SÂN VƯỜN 2PN, 101m2, 10 tỷ tại Times City - Park Hill, Minh Khai, Hai Bà Trưng, HN

Ngày đăng: 20/02/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

HÀNG HIẾM BÁN CĂN HỘ BAN CÔNG SÂN VƯỜN TẠI PARK HILL TIMES CITY
Căn hộ chung cư tại Times City - Park Hill đang tìm chủ mới với 2PN, 2WC, đầy đủ nội thất. Diện tích sổ 87m2 chưa bao gồm ban công dài 30m2. Tổng diện tích toàn căn hộ 110m2
Đặc biệt ưu đãi với khách mua căn hộ khi sử dụng diện tích sổ để giao dịch, hướng cửa Bắc và ban công Nam, lý tưởng cho cuộc sống thoải mái và phong thủy tốt. Pháp lý đầy đủ, an tâm khi giao dịch.

Những điểm nổi bật của căn hộ: giá chỉ 10 tỷ có thương lượng, không gian sống rộng rãi và tiện nghi, giúp tối ưu hóa cuộc sống hàng ngày. Đồ đạc đã được trang bị đầy đủ, chỉ cần dọn vào và tận hưởng. Căn hộ này cũng cực kỳ thuận tiện cho lối sống hiện đại, gần bệnh viện, siêu thị, và công viên.

Hơn nữa căn hộ được sử dụng free đầy đủ các tiện ích của khu Times City
- Bể bơi bốn mùa
- Phòng tập gym, sân chơi tenis, bóng bàn...
- Sân pickleball

Địa điểm tiện ích xung quanh:
- Bệnh viện Phổi Hà Nội
- Bệnh viện Đa Khoa Quốc Tế Vinmec Times City
- Công viên Park Hill
- Siêu thị T Mart Lĩnh Nam
- Trường THCS Vĩnh Tuy

Ngoài ra em còn rất nhiều quỹ căn giá siêu ưu đãi đến khách hàng
Quỹ căn thuê: 1PN T09 diện tích 56m2 giá chỉ từ 9 triệu/ tháng đầy đủ điều hòa, tủ, bếp
2PN T05 diện tích 108m2 nội thất mới 100%, thay toàn bộ hệ thống sàn, điều hòa... giá chỉ từ 17 triệu/tháng
3PN T07 diện tích 110m2 thuộc trục căn 3PN góc giá chỉ từ 18 triệu/tháng
4PN P09 diện tích 130m2 ban công dài giá chỉ từ 28 triệu/tháng
Quỹ căn mua bán: 1PN T11 tòa trung tâm, nhà mới giá chỉ từ 4,3 tỷ
2PN P7 diện tích 82m2 nhà mới, nội thất luxury giá chỉ từ 6 tỷ
3PN T6 diện tích 110m2, các mặt đều thoáng, nội thất hiện đại giá chỉ từ 9 tỷ
Ngoài ra em còn rất nhiều căn giá hấp dẫn, nhà đẹp, phong thủy tốt hút tài lộc đến gia chủ, gia đình bình an, hạnh phúc.

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí qua số 0326633501 hoặc gặp Ngô Thị Hưng.

Xem thêm

Liên hệ:

032 663 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

10 tỷ

2 PN, 2 WC
101 m²
99,01 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Times City Park Hill, P. Vĩnh Tuy, Q. Hai Bà Trưng, Tp. Hà Nội
NH

Ngô Thị Hưng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết BÁN CH BAN CÔNG SÂN VƯỜN 2PN, 101m2, 10 tỷ tại Times City - Park Hill, Minh Khai, Hai Bà Trưng, HN - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.