Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp căn Penhouse 560m2 sân vườn, bể bơi riêng đẳng cấp giới thượng lưu, giá rẻ

Ngày đăng: 09/10/2024

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng
Chính chủ gửi bán căn penhouse đẳng cấp dành cho giới thượng lưu. Với diện tích 560m² bao gồm có bể bơi riêng, sân vườn, khu vực bếp, 1 phòng karaoke, 1 phòng đọc sách, 1 phòng thờ, 4 phòng ngủ master và 5 nhà vệ sinh.

Căn hộ với 3 thoáng, xung quanh được bao phủ bởi cây xanh rợp bóng mát. (Chi tiết xem ở video review căn hộ).
Ngoài ra, chủ còn gửi bán thêm 1 căn khoảng 200m² cũng có sân vườn (nhà của ông bà) để cả nhà xuống biệt thự mặt đất sum vầy cùng nhau.
Căn nhà chứa đựng bao tâm huyết, là niềm tự hào, kiêu hãnh của gia chủ, thể hiện địa vị, đẳng cấp sống.
Quý anh chị em quan tâm vui lòng liên hệ Hoàng Hà để được đưa đi xem và trao đổi thương lượng giá với chính chủ.
Xem thêm

Liên hệ:

083 922 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

38,8 tỷ

5 PN, 5 WC
560 m²
69,29 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp căn Penhouse 560m2 sân vườn, bể bơi riêng đẳng cấp giới thượng lưu, giá rẻ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.