Tin đăng đã hết hạn.

Gia đình cần bán gấp CHCC 310 Minh Khai, 100m2, 2 ngủ, 2 vệ sinh, nội thất đẹp về sẵn ở, SDCC

Ngày đăng: 19/10/2024

5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng
Bán căn Hộ tầng trung toà 310 Minh Khai số 18 Tam Trinh, Hai Bà Trưng, Hà Nội.
Diện tích: 98m².
Bao gồm: 2 phòng ngủ và 2wc.
Nhà đã làm nội thất đẹp,
Toà nhà toạ mặt đường Tam Trinh
View Times Cty.
Cửa ra vào: Tây Nam.
Ban công Đông Bắc.
Tầng trung, không khí trong lành, mát về mùa hè và ấm áp vào mùa đông.
Pháp lý: Sổ đỏ lâu dài.
Giá bán 4.98 tỷ có ra lộc.
Liên hệ Mr Hưng: 0987 669 ***
Xem thêm

Liên hệ:

098 766 ****
Thông tin chi tiết
Nội thất

Vị trí bản đồ

4,98 tỷ

2 PN, 2 WC
98 m²
50,82 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Đ. Tam Trinh, P. Minh Khai, Q. Hai Bà Trưng, Tp. Hà Nội
PG

Phạm Phú Gia

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Gia đình cần bán gấp CHCC 310 Minh Khai, 100m2, 2 ngủ, 2 vệ sinh, nội thất đẹp về sẵn ở, SDCC - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.