Chào bán căn hot nhất golden crown hải phòng - căn 1 ngủ giá hỗ trợ lãi suất chỉ 2,65 tỷ

Ngày đăng: 22/05/2026

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Cơ hội cực hiếm cho khách hàng muốn sở hữu căn hộ trung tâm Hải Phòng với mức giá tốt nhất thị trường hiện tại. - Thông tin căn hộ: + 1 phòng ngủ (thiết kế studio linh hoạt) + Diện tích: 39,7m tim tường | 34,8m thông thuỷ + Tầng trung view thoáng, dễ cho thuê + Giá chỉ: 2,65 tỷ (rẻ nhất thị trường thời điểm hiện tại) + Hỗ trợ lãi suất 0% trong 16 tháng giảm áp lực tài chính - Vì sao Golden Crown đáng sở hữu? + Biểu tượng kiến trúc đẳng cấp dự án đạt giải Thiết kế biểu tượng đẹp nhất Đông Nam Á & Biểu tượng xuất sắc Việt Nam + Vị trí vàng: Ngay ngã tư Lê Hồng Phong trung tâm sầm uất bậc nhất Hải Phòng + Xung quanh đầy đủ tiện ích: ăn uống mua sắm trường học giải trí chỉ vài bước chân + Pháp lý sổ đỏ lâu dài - Bàn giao chuẩn hạng sang: + Sàn gỗ cao cấp + Điều hoà âm trần 2 chiều, lọc khí tươi + Full bếp + thiết bị vệ sinh châu Âu + Nội thất hoàn thiện cao cấp - Công nghệ Smart Living: + Điều khiển căn hộ bằng điện thoại/giọng nói + Hệ thống âm thanh ánh sáng thông minh + Giám sát an ninh từ xa + Tích hợp robot vận hành hiện đại - Phù hợp: + Khách mua ở trung tâm tiện nghi, đẳng cấp + Nhà đầu tư cho thuê dòng tiền ổn định + Khách giữ tài sản lâu dài pháp lý an toàn - Liên hệ ngay để giữ căn giá tốt nhất SĐT/ZALO: 0702256459

Xem thêm

Liên hệ:

070 225 ****

Vị trí bản đồ

2,65 tỷ

1 PN, 1 WC
39.7 m²
66,75 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Golden Crown Hải Phòng (Khu phức hợp Diamond Crown Plaza), Đ. Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q. Hải An, Tp. Hải Phòng
V

Việt

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chào bán căn hot nhất golden crown hải phòng - căn 1 ngủ giá hỗ trợ lãi suất chỉ 2,65 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.