Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC NOXH 54m2 tại Happy Home Tràng Cát, 22 triệu VND/m2, 2PN, 2WC, đẹp, nhiều tiện ích

Ngày đăng: 26/09/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chung cư NOXH tại Happy Home Tràng Cát, Tràng Cát, Hải An, Hải Phòng đang chờ chủ mới. Diện tích 54m2, thiết kế 2PN và 2WC, cực kỳ phù hợp cho những ai thích không gian thoải mái. Sẵn sàng để vào ở ngay. Hướng cửa chính Đông Bắc mang lại phong thủy tốt, ban công Tây Nam giúp đón ánh sáng tự nhiên. Giá chỉ 22 triệu VND/m2, một deal không thể bỏ qua cho các tín đồ yêu thích sự tiện nghi và hiện đại. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và không bỏ lỡ cơ hội này. Gọi 0799287288 gặp Tạ Kiều Trang để được tư vấn nhanh nhất!

Xem thêm

Liên hệ:

079 928 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

1,19 tỷ

2 PN, 2 WC
54 m²
22,04 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC NOXH 54m2 tại Happy Home Tràng Cát, 22 triệu VND/m2, 2PN, 2WC, đẹp, nhiều tiện ích - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.