Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 2PN, 2WC lô góc duy nhất tại Happy Home Tràng Cát, Hải An, Hải Phòng, 1,473 tỷ, 66,7m2

Ngày đăng: 05/09/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đẹp mê ly tại Happy Home Tràng Cát, căn hộ chung cư 2PN, 2WC cực chất cho những ai yêu thích không gian sống thoải mái. - Diện tích 66,7m2, đủ rộng để sống thoải mái. - Nội thất cơ bản, dễ dàng tùy biến theo phong cách cá nhân. - Hướng cửa chính Đông Bắc, ban công Tây Nam, đón nắng và gió tự nhiên. - Pháp lý đang chờ sổ, sẵn sàng cho những ai muốn đầu tư. Cuộc sống tiện nghi, thoải mái đang chờ đón. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết Duy Đoàn 0357022525

Xem thêm

Liên hệ:

035 702 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

1,47 tỷ

2 PN, 2 WC
66.7 m²
22,04 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 2PN, 2WC lô góc duy nhất tại Happy Home Tràng Cát, Hải An, Hải Phòng, 1,473 tỷ, 66,7m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.