Bán gấp căn hộ Sông Đà Tower 131 Trần Phú - Văn Quán - diện tích 155m2 - Giá 8.9 tỷ, LH 0914239998

Ngày đăng: 22/05/2026

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán gấp căn hộ tầng đẹp tại tòa nhà Sông Đà Hà Đông Tower - số 131 Trần Phú, Hà Đông. Diện tích: 155m2. Căn góc lộng gió, tầm view thoáng đãng, tất cả các phòng đều ngập tràn ánh sáng tự nhiên. Thiết kế nguyên bản: 3 phòng ngủ rộng, 2 nhà vệ sinh, phòng khách và bếp riêng biệt thoáng mát. Ưu điểm đặc biệt: Không gian cực kỳ vuông vắn, diện tích lớn nên khách mua có thể dễ dàng cải tạo, ngăn thành 4 phòng ngủ thoải mái theo nhu cầu. Vị trí đắc địa: Mặt đường Trần Phú, giáp ranh khu đô thị Mỗ Lao và Văn Quán. Ngay sát ga tàu điện trên cao, đối diện KĐT Làng Việt Kiều Châu Âu. Gần hệ thống trường đại học lớn (Kiến Trúc, Bưu Chính, An Ninh) và các trung tâm thương mại lớn. Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sở hữu lâu dài, sẵn sàng công chứng sang tên ngay. Giá bán thiện chí: 8.9 tỷ. Liên hệ chính chủ xem nhà: 0914239998

Xem thêm

Liên hệ:

091 423 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

8,9 tỷ

3 PN, 2 WC
155 m²
57,42 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Sông Đà Hà Đông Tower, Đ. Trần Phú, P. Văn Quán, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
0

0914239998

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán gấp căn hộ Sông Đà Tower 131 Trần Phú - Văn Quán - diện tích 155m2 - Giá 8.9 tỷ, LH 0914239998 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.