Mình cần bán căn hộ CT4 KĐT Xa La, Hà Đông, căn 1n1wc nhà nguyên bản khách về tự ý sửa chữa

Ngày đăng: 22/05/2026

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chuyển nhà nên gđ cần bán căn hộ chung cư CT4 tại kđt Xa La, Hà Đông, căn hộ 1n1wc nhà nguyên bản, khách tự ý về sửa chữa. Gía bán thiện chí 3.19 tỷ, có ra lộc Nhà tầng trung, sổ hồng lâu dài. LH 0849833338

Xem thêm

Liên hệ:

084 983 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

3,19 tỷ

1 PN, 1 WC
53 m²
60,19 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Khu đô thị Xa La, P. Phùng Hưng, P. Phúc La, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
BH

Bùi Ngọc Hoàn

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Mình cần bán căn hộ CT4 KĐT Xa La, Hà Đông, căn 1n1wc nhà nguyên bản khách về tự ý sửa chữa - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.