Bán CC The Vista Văn La, 95 triệu VND/m2, 65 m2, 2PN, 2WC, bao đẹp

Ngày đăng: 22/05/2026

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Nằm ở The Vista Văn La, đường Quang Trung, phường Kiến Hưng, Hà Nội (địa chỉ cũ: Quận Hà Đông, Hà Nội), căn hộ chung cư này cực chất với 2PN, 2WC, full nội thất xịn. Diện tích 65m2, hướng cửa chính Đông Bắc, ban công Đông Nam, mang lại phong thủy tốt cho gia chủ. Giá: 95 triệu VND/m2. Pháp lý đầy đủ. - Căn hộ mới, hiện đại, không gian thoáng đãng. - Nội thất đầy đủ, chỉ việc xách vali vào ở. - Hướng cửa và ban công lý tưởng, ánh sáng tự nhiên tràn ngập. - Thiết kế tiện lợi, phù hợp cho gia đình trẻ. Gần bệnh viện nhi Hà Nội, siêu thị Winmart +, trường mầm non Ngôi Nhà Cây Xanh, rất tiện cho sinh hoạt hàng ngày. Liên hệ để biết thêm chi tiết: 0989079863 - Nguyễn Thế Vũ.

Xem thêm

Liên hệ:

098 907 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

6,18 tỷ

2 PN, 2 WC
65 m²
95,08 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị Văn La - Văn Khê, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
0

0989079863

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán CC The Vista Văn La, 95 triệu VND/m2, 65 m2, 2PN, 2WC, bao đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.