Bán căn hộ Goldsilk Complex, 8,45 tỷ, 122m2, 4PN, 3WC, giá ưu đãi

Ngày đăng: 22/05/2026

5.7
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Goldsilk Complex, phố Cầu Am, phường Hà Đông, Hà Nội, trước đây quận Hà Đông, Hà Nội là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống sang trọng và tiện nghi. Với diện tích 122m2, căn hộ này bao gồm 4 phòng ngủ và 3 phòng tắm, được thiết kế hiện đại với nội thất cơ bản đầy đủ. - Diện tích: 122m2. - Giá: 8,45 tỷ VND. - Hướng cửa chính: Đông Bắc. - Hướng ban công: Tây Nam. - Nội thất: Điều hòa, giường, tủ lạnh... * Điểm cộng*. Căn hộ được thiết kế theo phong thủy tốt, mang lại sự an lành và tài lộc cho gia đình. Khu vực này còn nổi bật với cuộc sống tiện nghi, gần gũi với thiên nhiên, tạo cảm giác thư giãn cho cư dân. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn và minh bạch cho người mua. * Địa điểm xung quanh*. - Bệnh viện Đa khoa Quốc tế Thiên Đức. - Công viên Hồ Trung Văn. - Siêu thị Đức Thành. - Trường mầm non Thần Đồng. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết về căn hộ này qua 0824561111 Nguyễn Hồng Thơm.

Xem thêm

Liên hệ:

082 456 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

8,45 tỷ

4 PN, 3 WC
122 m²
69,26 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
GoldSilk Complex, P. Cầu Am, P. Vạn Phúc, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
ĐL

Đông Lương

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ Goldsilk Complex, 8,45 tỷ, 122m2, 4PN, 3WC, giá ưu đãi - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.