Duy nhất 1 căn 1pn HH02 giá chỉ 4,3 tỷ Kepler

Ngày đăng: 22/05/2026

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán căn 1pn DA Kepler Mỗ Lao, giá tốt nhất thị trường, chỉ 4,32 tỷ Nhận nhà tháng 7/2026 Bàn giao nội thất cao cấp Giá tốt nhất thị trường

Xem thêm

Liên hệ:

038 455 ****

Vị trí bản đồ

4,3 tỷ

1 PN, 1 WC
45.6 m²
94,3 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Tháp đôi Kepler Land, P. Mộ Lao, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
T

Thúy

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Duy nhất 1 căn 1pn HH02 giá chỉ 4,3 tỷ Kepler - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.