Bán 2pn full đồ sdu tower 143 trần phú

Ngày đăng: 22/05/2026

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

BÁN 2PN FULL ĐỒ SDU TOWER 143 TRẦN PHÚ 60.4m² | 2PN 2WC Hướng ĐB ban công TN View Hà Đông thoáng sáng Full nội thất đẹp: điều hòa, tủ bếp, sofa, giường, tủ quần áo Chỉ việc xách vali vào ở. Gần Metro Hà Đông, vị trí thuận tiện Sổ hồng sẵn Giá: 4.53 tỷ (có thương lượng) Liên hệ: Ms Thảo 0833350000

Xem thêm

Liên hệ:

083 335 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

4,53 tỷ

2 PN, 2 WC
60.4 m²
75 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Chung cư SDU - 143 Trần Phú, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
HC

Hà Quang Chinh

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán 2pn full đồ sdu tower 143 trần phú - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.