Chỉ hơn 800 triệu sở hữu ngay căn hộ 2pn cao cấp tại the vista văn la trung tâm hà đông

Ngày đăng: 21/05/2026

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Giữa mặt bằng giá căn hộ Hà Đông ngày càng tăng cao, The Vista Văn La đang là lựa chọn cực kỳ đáng chú ý dành cho khách hàng trẻ và gia đình muốn sở hữu nhà tại khu vực trung tâm với tài chính nhẹ nhàng. Chỉ từ hơn 800 triệu ban đầu, anh/chị đã có thể sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ tại dự án cao cấp do SJ Group phát triển, nằm ngay mặt đường Quang Trung trung tâm kết nối phía Tây Hà Nội. _____________________________________________________________ TỔNG QUAN DỰ ÁN THE VISTA VĂN LA Tên dự án: The Vista Văn La Vị trí: Đường Quang Trung, P. Kiến Hưng, Hà Đông Chủ đầu tư: SJ Group Quy mô: 122.895m² Mật độ xây dựng chỉ 26% Loại hình phát triển: Căn hộ chung cư cao cấp Liền kề Biệt thự Văn phòng thương mại THÔNG TIN CĂN HỘ + Căn 2PN: 61,39m² - 70,32m². + Căn 3PN: 97,21m². + Căn 4PN: 103,77m². The Vista Văn La được quy hoạch theo mô hình khu đô thị hiện đại với hệ tiện ích đồng bộ ngay nội khu: Bể bơi & khu thể thao Công viên trung tâm vườn dưỡng sinh Trường học nội khu Khu vui chơi trẻ em Nhà để xe 5 tầng + 2 tầng hầm Vườn tĩnh tâm lối dạo bộ Shophouse thương mại & tòa văn phòng dịch vụ Không gian sống xanh, mật độ xây dựng thấp giúp cư dân có môi trường sống thoáng và yên tĩnh giữa trung tâm Hà Đông. VỊ TRÍ KẾT NỐI THUẬN TIỆN Từ dự án dễ dàng di chuyển tới: Metro Cát Linh Hà Đông Aeon Mall Hà Đông Bệnh viện 103 Đại học Kiến Trúc Học viện Bưu Chính Viễn Thông Trục Quang Trung Lê Trọng Tấn Tố Hữu _____________________________________________________________ Liên hệ Em Giang Nhà Sang Quỹ căn Độc Quyền, chính sách mới nhất và tư vấn căn phù hợp.

Xem thêm

Liên hệ:

098 222 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

5,2 tỷ

2 PN, 2 WC
61 m²
85,25 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Hà Đông Park View, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
TG

Trường Giang

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chỉ hơn 800 triệu sở hữu ngay căn hộ 2pn cao cấp tại the vista văn la trung tâm hà đông - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.