Bán gấp căn Kepler Land - nhận nhà ngay tháng 7

Ngày đăng: 21/05/2026

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Chi tiết căn & giá bán tòa HH02 (bàn giao tháng 7/2026). Căn cực đẹp, đa dạng diện tích, phù hợp cả nhu cầu ở thực lẫn đầu tư cho thuê: - Căn hộ 1 phòng ngủ: + Diện tích: 45,6m². + Giá chỉ: 4,3 tỷ. == Ưu điểm: Căn hộ nhỏ gọn, tối ưu công năng, cực dễ thanh khoản và cho thuê giá cao. Cơ hội sở hữu có 102 Kepler Land. - Sắp bàn giao (T7/2026): Chỉ còn 2 tháng nữa là nhận nhà. Khách hàng có thể vào ở ngay hoặc khai thác cho thuê mà không phải chờ đợi lâu. - Vị trí "Vàng": Tọa lạc tại trung tâm KĐT Mỗ Lao (Làng Việt Kiều Châu Âu), kết nối thẳng ra trục Vũ Trọng Khánh Trần Phú Tố Hữu. - Tiện ích 5 sao: Tháp đôi biểu tượng với bể bơi vô cực, 3 tầng hầm đỗ xe thông minh, trung tâm thương mại sầm uất và hệ thống quản lý chuẩn quốc tế. - Tiềm năng tăng giá: Khi dự án chính thức đi vào vận hành vào tháng 7, giá trị căn hộ dự kiến sẽ tăng từ 10 - 15%. Chính sách ưu đãi tháng 5/2026. - Hỗ trợ lãi suất 0% và ân hạn nợ gốc (tùy theo gói vay). - Chiết khấu cực hấp dẫn cho khách hàng thanh toán sớm. - Tặng ngay gói quà tặng tân gia (smart home/nội thất) cho các giao dịch trong tháng 5. - Pháp lý: Sổ hồng lâu dài, ký hợp đồng trực tiếp. Liên hệ tư vấn và hỗ trợ thủ tục 24/7: Ms Lâm Chi 0982566686

Xem thêm

Liên hệ:

098 256 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc
Ưu điểm BĐS Cho thuê giá cao, Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

4,35 tỷ

1 PN, 1 WC
45.6 m²
95,39 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
Tháp đôi Kepler Land, P. Mộ Lao, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
LC

Lâm Chi

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán gấp căn Kepler Land - nhận nhà ngay tháng 7 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.