Bán căn góc D11 , 2PN đẹp nhất HH02 tại Tháp đôi Kepler Land, diện tích 74.2m2, giá chỉ 7.2 tỷ

Ngày đăng: 21/05/2026

4.5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Tháp đôi Kepler Land, Phường Hà Đông, Hà Nội (Quận Hà Đông, Hà Nội cũ) là một sự lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm một không gian sống tiện nghi và hiện đại. Với diện tích 74,2m2, căn hộ này được thiết kế thông minh, tối ưu hóa công năng sử dụng và mang đến sự thoải mái cho cư dân. - Giá bán: 7,2 tỷ VND. - Thiết kế 2PN, 2WC, đầy đủ nội thất. - Được trang bị hệ thống an ninh 24/7, đảm bảo an toàn cho cư dân. - Khu vực phong thủy tốt, mang lại tài lộc và sức khỏe. - Tiện ích nội khu phong phú với hồ bơi, phòng gym, khu vui chơi trẻ em. Địa điểm xung quanh + Gần bệnh viện đa khoa quốc tế Thiên Đức, bệnh viện đa khoa 16A Hà Đông, bệnh viện y học cổ truyền Bộ Công an. + Siêu thị Winmart+ chỉ mất vài phút đi bộ. + Công viên Phùng Khoang và công viên Hồ Trung Văn, lý tưởng cho các hoạt động ngoài trời. + Trường mầm non Thần Đồng và Hội đồng Anh ngữ Canada Văn Quán 2 gần kề. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí qua số điện thoại 0965641993 và gặp Trần Văn Cường.

Xem thêm

Liên hệ:

096 564 ****

Vị trí bản đồ

7,2 tỷ

74.2 m²
97,04 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Tháp đôi Kepler Land, P. Mộ Lao, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
TC

Trần Văn Cường

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán căn góc D11 , 2PN đẹp nhất HH02 tại Tháp đôi Kepler Land, diện tích 74.2m2, giá chỉ 7.2 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.