Căn hộ 2 phòng ngủ 2wc 65.3m2 tim tường đầy đủ nội thất, giá chỉ nhỉnh 2tỷ9

Ngày đăng: 21/05/2026

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Căn hộ 2 ngủ 2wc phòng khách có cửa sổ lớn thông thoáng, ban công ngang đón nhiều ánh sáng. Giá rẻ nhất phân khúc thị trường chỉ nhỉnh 2tỷ9. Vị trí tầng 3 HH03B B1.3 khu 3 toà ngoài KĐT Thanh Hà HN. Nội thất đầy đủ: 02 điều hoà, tivi tủ lạnh máy giặt, giường tủ 2 phòng, tủ bếp bếp từ hút mùi, sofa bàn ăn, chỉ việc xách vali về ở. Có bank hỗ trợ hơn nửa giá trị căn hộ0387301925

Xem thêm

Liên hệ:

038 730 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây

Vị trí bản đồ

2,95 tỷ

2 PN, 2 WC
65.3 m²
45,18 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
Khu đô thị Thanh Hà, P. Kiến Hưng, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
BD

Bùi Huy Dũng

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Căn hộ 2 phòng ngủ 2wc 65.3m2 tim tường đầy đủ nội thất, giá chỉ nhỉnh 2tỷ9 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.