Chính chủ bán căn tòa CT1A KĐT Xa La diện tích 84m2. Giá 4,7x tỷ rẻ nhất khu vực, view TP, sẵn sổ

Ngày đăng: 21/05/2026

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Cần bán căn tòa CT1A tầng đẹp diện tích lớn 84m2 (2PN, 2VS). Sẵn sổ đỏ lâu dài. View nhìn ra Phùng Hưng, bệnh viện Quân Y 103. Liên hệ: 0862882675

Xem thêm

Liên hệ:

086 288 ****

Vị trí bản đồ

4,79 tỷ

2 PN, 2 WC
84 m²
57,02 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Khu đô thị Xa La, P. Phùng Hưng, P. Phúc La, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
HT

Hoàng Thị Ánh Tuyết

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán căn tòa CT1A KĐT Xa La diện tích 84m2. Giá 4,7x tỷ rẻ nhất khu vực, view TP, sẵn sổ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.