Căn hộ 3PN + 2VS Toà V1, The Vista Văn La thanh toán trước chỉ 15%, miễn lãi 2 năm, HTLS tới 70%

Ngày đăng: 21/05/2026

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

The Vista Văn La, Đường Quang Trung, Phường Kiến Hưng, Hà Nội (Quận Hà Đông, Hà Nội cũ), căn hộ chung cư (CC) này nổi bật với thiết kế hiện đại và tiện nghi. Căn hộ có cấu trúc: 3PN + 2VS + bếp, diện tích thông thuỷ 97m², với giá 9x triệu / m²( gồm VAT & CSBH, chưa bao gồm KPBT) Ưu điểm: - Không gian sống thoáng đãng, 2 mặt thoáng 2 logia đón ánh sáng tự nhiên tràn ngập. - Bàn giao full nội thất tiêu chuẩn cao cấp, lọc không khí tươi cho từng căn hộ, điều hoà âm trần 2 chiều,... - Diện tích xây dựng chỉ chiếm 28% trong khuôn viên 12,29 ha. CĐT hướng đến một không gian sống xanh với nhiều cảnh quan cây xanh, công viên, đường đi bộ Eco Path ~ 1000m... - Tiện ích đầy đủ với 2 bể bơi trong nhà, 2 hầm để xe và 1 nhà để xe 5 tầng, nhà trẻ, truòng tiểu học cùng nhiều tiện ích nội khu khác Tiện ích ngoại khu: - Gần ga Văn Khê tuyến Metro Cát Linh - Hà Đông chỉ 2 phút đi bộ, bến xe Buýt, vành đai 3.5 thuận tiện di chuyển đến mọi nơi. - Siêu thị Winmart+, Aeon Mall, Top Market chỉ cách vài phút đi bộ, dễ dàng mua sắm hàng - Đối diện trường THPT chuyên Nguyễn Huệ, gần các trường đại học Phenika, Đại Nam, Kiến Trúc Hà Nội, Học viện An Ninh.... Liên hệ để biết thêm chi tiết qua số điện thoại 0376023438 gặp Nguyễn Linh

Xem thêm

Liên hệ:

037 602 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Nhiều mặt thoáng

Vị trí bản đồ

8,3 tỷ

3 PN, 2 WC
97 m²
85,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị Văn La - Văn Khê, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
NL

Nguyễn Linh

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Căn hộ 3PN + 2VS Toà V1, The Vista Văn La thanh toán trước chỉ 15%, miễn lãi 2 năm, HTLS tới 70% - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.