Chính chủ bán căn hộ 2pn tòa v6 the vesta hà đông, sổ đỏ sẵn sàng

Ngày đăng: 21/05/2026

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Vị trí: Tòa V6 KĐT The Vesta, Phú Lãm, Hà Đông Diện tích: 57.9m2 Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2 WC Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ Điểm nổi bật của căn hộ: Căn hộ tầng 2 cực kỳ thuận tiện di chuyển, phù hợp gia đình có trẻ nhỏ hoặc người lớn tuổi. Thiết kế vuông vắn, tối ưu công năng sử dụng, phòng khách thoáng sáng tự nhiên. Khu dân cư văn minh, an ninh tốt, phí sinh hoạt hợp lý. Tiện ích xung quanh đầy đủ: Ngay gần ga Metro Yên Nghĩa thuận tiện di chuyển vào trung tâm. Gần bến xe Yên Nghĩa, Quốc lộ 6. Xung quanh có trường học, chợ dân sinh, siêu thị, hiệu thuốc, quán ăn, khu vui chơi trẻ em Nội khu có công viên, sân thể thao, bãi gửi xe rộng rãi. Liên hệ chính chủ Dũng 0973929479

Xem thêm

Liên hệ:

097 392 ****

Vị trí bản đồ

3,45 tỷ

2 PN, 2 WC
57.9 m²
59,59 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Vesta, P. Xốm, P. Phú Lãm, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
HD

Hùng Dũng

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán căn hộ 2pn tòa v6 the vesta hà đông, sổ đỏ sẵn sàng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.