Duy nhất 1 căn trục C06 ký trực tiếp CDT Kepler Land, tầng đẹp 0912868884

Ngày đăng: 21/05/2026

4.3
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Hiện tôi đang có bảng hàng 70 căn bán ở Kepler Land, nhưng với trục căn C06 chỉ có duy nhất 1 căn ký trực tiếp với Nam sơn Diện tích 82m2, thiết kế 2N+ 1 CDT đang thi công vượt tiến độ, tháng 7 bàn giao căn hộ với nội thất gắn tường cao cấp từ các thương hiệu : Bosch, Grohe... LH ngay 0912868884 để nhận phiếu tính giá

Xem thêm

Liên hệ:

091 286 ****

Vị trí bản đồ

7,93 tỷ

82 m²
96,71 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Tháp đôi Kepler Land, P. Mộ Lao, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
MT

Minh Trà

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Duy nhất 1 căn trục C06 ký trực tiếp CDT Kepler Land, tầng đẹp 0912868884 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.