Chính chủ bán căn 3pn - ct2 bộ tư lệnh yên nghĩa hà đông. diện tích: 90,6m² (3pn - 2vs - 3 bc

Ngày đăng: 21/05/2026

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/17
Mô tả tin đăng

Diện tích: 90,6m² (3PN - 2VS - 3 Ban công thoáng). Cửa tây bắc ban công chín đông nam rất mát Vị trí: Tầng 18, toà CT2 Bộ Tư Lệnh, Hà Đông. Tình trạng: Full nội thất đẹp hiện đại, dọn vào ở ngay. Tiện ích: Sát Bến xe Yên Nghĩa, BRT, Tàu điện Cát Linh, ĐH Phenikaa, Viện Nhi. Pháp lý: Sổ đỏ lâu dài. Giá: 5,6 tỷ0969746738 ( Chính chủ)

Xem thêm

Liên hệ:

096 974 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

5,6 tỷ

3 PN, 2 WC
90.6 m²
61,81 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Anland 2 (Anland Premium), Đ. Tố Hữu, P. Dương Nội, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
CT

Chu Văn Thắng

Chính chủ

* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán căn 3pn - ct2 bộ tư lệnh yên nghĩa hà đông. diện tích: 90,6m² (3pn - 2vs - 3 bc - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.