Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán căn 2 ngủ tầng 9 tòa B2.1 HH03C Thanh Hà giá nhỉnh 3 tỷ Full nội thất

Ngày đăng: 17/10/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần tiền bán nhanh căn hộ tại KĐT Thanh Hà - Hà Đông. Vị trí: Căn hộ thuộc tầng 9 tòa B2.1 HH03C (khu 6 tòa mới trục đường Cienco5). Diện tích căn hộ 68,35m², 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh, bếp, khách, cửa vào hướng Nam, ban công hướng Bắc thoáng mát. Ưu điểm: Nội Thất gồm: Trần thạch cao, tủ bếp trên dưới, quạt trần, hệ thống giường, tủ quần áo, soffa, bàn ăn, nóng lạnh, điều hòa... Tầng trung thuận tiện di chuyển, không khí trong lành, dưới chân tòa nhà đầy đủ các tiện ích như trạm xe bus, siêu thị mẹ và bé, quán cafe, quán ăn đa dạng... Phí dịch vụ: 50k xe máy, 500k ô tô, 200k phí dịch vụ tòa nhà. Pháp lí: HĐMB sẵn sàng sang tên nhanh gọn. Ngân hàng hỗ trợ 70% giá thị trường, vay tối đa 25 năm. Giá bán: 3,3 tỷ (thương lượng cho khách thiện chí). Liên hệ zalo/call: 0973834345 xem nhà các ngày trong tuần, hỗ trợ thủ tục mua bán nhanh gọn.

Xem thêm

Liên hệ:

097 383 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

3,3 tỷ

2 PN, 2 WC
68.35 m²
48,28 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Khu đô thị Thanh Hà, P. Kiến Hưng, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
td

trần bá dần

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán căn 2 ngủ tầng 9 tòa B2.1 HH03C Thanh Hà giá nhỉnh 3 tỷ Full nội thất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.