Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán GẤP Penthouse Mulberry Mỗ Lao DT 400m2, Tầng 35, sân vườn, bể bơi, ảnh thật

Ngày đăng: 13/10/2025

4.5
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Gia đình có công việc chuyển đổi cần bán căn Penthouse Mulberry Mỗ Lao, Hà Đông. - Thông tin chi tiết: - Diện tích 400m2 ( Trong đó CN 356m2 + 44m2 sân vườn sử dụng riêng ở tầng trên) + Penthouse 2 tầng, thiết kế hiện đại, tối ưu công năng + 6 phòng ngủ 4 phòng vệ sinh + Hệ thống điện thông minh Smarthome FPT: Điều khiển ánh sáng, điều hoà, rèm cửa qua điện thoại + View thoáng, ban công rộng, ánh sáng tự nhiên tràn ngập căn hộ + Nội thất cao cấp, chỉ việc xách vali vào ở + Bể bơi gia đình. - Tiện ích đẳng cấp 5 sao MIỄN PHÍ sử dụng: + Hồ bơi 4 mùa, phòng gym, yoga + Khu BBQ, sân chơi trẻ em, đường chạy bộ + Hơn 80 tiện ích nội khu: Trường học, siêu thị, nhà hàng, café, spa - Vị trí đắc địa: + Nằm trong khu đô thị Mỗ Lao, sát trục đường chính Nguyễn Trãi + Gần Big C Hà Đông, Aeon Mall, trường quốc tế Nhật Bản, Hà Nội Amsterdam, bệnh viện 103 Giá bán: 21.3 tỷ Anh (chị) quan tâm liên hệ: 0964229293 . MTG và QC.

Xem thêm

Liên hệ:

096 422 ****

Vị trí bản đồ

21,3 tỷ

400 m²
53,25 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Mulberry Lane, P. Mộ Lao, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
T

Tuấn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán GẤP Penthouse Mulberry Mỗ Lao DT 400m2, Tầng 35, sân vườn, bể bơi, ảnh thật - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.