Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC Hyundai Hillstate, 9,5 tỷ VND, 122,3m2, 3PN, 2WC, pháp lý đầy đủ, uy tín, Hot!

Ngày đăng: 08/10/2025

5.7
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn hộ CC tại Hyundai Hillstate, Tô Hiệu, Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội với những điểm nổi bật sau: - Diện tích rộng rãi 122,3m2, không gian sống thoải mái. - Căn hộ thiết kế 3PN, 2WC, nội thất đầy đủ, sẵn sàng vào ở ngay. - Hướng cửa chính và ban công Tây Bắc, đón gió mát, ánh sáng tự nhiên. - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho người mua. Cách trường mầm non Thần Đồng khoảng 1km, Cách siêu thị Đức Thành và Winmart+ khoảng 1,5km, Cách bệnh viện Đa khoa 16A Hà Đông khoảng 2km. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại 0983627332 và người phụ trách Tuấn.

Xem thêm

Liên hệ:

098 362 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

9,5 tỷ

3 PN, 2 WC
122.3 m²
77,68 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Hyundai Hillstate, Đ. Tô Hiệu, P. Hà Cầu, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
T

Tuấn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC Hyundai Hillstate, 9,5 tỷ VND, 122,3m2, 3PN, 2WC, pháp lý đầy đủ, uy tín, Hot! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.