Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC 2PN, 2WC, 4,3 tỷ, 62m2 tại Xuân Mai Sparks Tower, Hà Đông, Hà Nội giá siêu hời

Ngày đăng: 04/10/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Xuân Mai Sparks Tower, Đường Tố Hữu, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội. - Diện tích 62m2, thiết kế hiện đại với 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm. - Nội thất đầy đủ, bao gồm điều hòa, tủ lạnh, giường... - Pháp lý đầy đủ, sổ hồng. - Giá bán 4,3 tỷ VND. Địa điểm tiện ích xung quanh - Gần công viên thiên văn học, công viên hồ Trung Văn. - Trường mầm non Thần Đồng, siêu thị Co.opmart Gold Silk, siêu thị điện máy HC - Vạn Phúc, Winmart+. - Bệnh viện phụ sản Hà Nội cơ sở 3. Giới thiệu tổng quan dự án - Xuân Mai Sparks Tower tọa lạc tại Đường Lê Văn Lương kéo dài, quận Hà Đông, Hà Nội. - Đầu tư bởi Công ty CP Đầu tư và Xây dựng Xuân Mai (Xuân Mai Corp). - Dự án gồm 3 tòa A, B, C cao 25 tầng, với tầng 1 là khu dịch vụ, thương mại, sinh hoạt cộng đồng và từ tầng 2-25 là khu căn hộ. - Mật độ xây dựng 32,6%, với nhiều tiện ích như khu sinh hoạt cộng đồng, siêu thị, trung tâm thương mại, nhà trẻ, khu vui chơi trẻ em, phòng tập thể thao, spa, và bệnh viện đa khoa Quốc Tế Nam Cường. Liên hệ ngay Mr. Mạnh qua số điện thoại 0344858848 để biết thêm chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

034 485 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

4,3 tỷ

2 PN, 2 WC
62 m²
69,35 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Xuân Mai Sparks Tower, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
m

manhkoy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC 2PN, 2WC, 4,3 tỷ, 62m2 tại Xuân Mai Sparks Tower, Hà Đông, Hà Nội giá siêu hời - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.