Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC tại HPC Landmark 105, 7,8 tỷ, 112m2, 3PN full nội thất, pháp lý đầy đủ

Ngày đăng: 05/10/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nằm trong khu đô thị Văn Khê sôi động, HPC Landmark 105 là một căn hộ chung cư cực chất với diện tích 112m2, 3PN và 2WC, phù hợp cho những ai yêu thích không gian thoáng đãng và tiện nghi. Đặc biệt, căn hộ đã được trang bị full nội thất, sẵn sàng để ở ngay. Với giá chỉ 7,8 tỷ VND, căn hộ này không chỉ có pháp lý đầy đủ mà còn sở hữu hướng cửa chính Tây Bắc và ban công Đông Nam, mang đến ánh sáng tự nhiên và gió mát. Dự án có nhiều tiện ích nổi bật như trung tâm thương mại, bể bơi 4 mùa, phòng tập Gym, khu vui chơi giải trí, và đài phun nước. Đây thực sự là nơi lý tưởng để tận hưởng cuộc sống hiện đại. Chi tiết dự án HPC Landmark 105 được thiết kế với 2 khối nhà cao 33 và 50 tầng, mang đến 50 mẫu căn hộ đa dạng, hợp lý và thoáng đãng, cùng các tiện ích hiện đại phục vụ cư dân. Khu vực này còn gần nhiều công viên như công viên thiên văn học và công viên An Hưng, tạo không gian xanh cho cư dân. Cách trường mầm non Ngôi Nhà Cây Xanh chỉ 1km, gần siêu thị Đức Thành và AEON MALL, thuận tiện cho cuộc sống hàng ngày. Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tuyệt vời này! Liên hệ ngay với Lê Tuấn Anh qua 0977357638 để biết thêm chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

097 735 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

7,8 tỷ

3 PN, 2 WC
112 m²
69,64 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
HPC Landmark 105, P. Nguyễn Thanh Bình, P. La Khê, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
LA

Lê Tuấn Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC tại HPC Landmark 105, 7,8 tỷ, 112m2, 3PN full nội thất, pháp lý đầy đủ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.