Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán gấp căn hộ chung cư đẹp tại TTTM TSQ, 9,3 tỷ, 122m2, nhiều tiện ích hấp dẫn full nội thất

Ngày đăng: 02/10/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư TTTM TSQ tọa lạc tại Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội, mang đến không gian sống lý tưởng với thiết kế hiện đại và đầy đủ tiện nghi. + Diện tích rộng rãi 122m2, phù hợp cho gia đình lớn. + Hướng cửa chính Tây Nam, ban công Đông Bắc, đón gió mát và ánh sáng tự nhiên. + Nội thất đầy đủ, sẵn sàng cho cuộc sống tiện nghi. + Giá bán hấp dẫn 9,3 tỷ VND, đáp ứng nhu cầu an cư lạc nghiệp. Căn hộ có pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn và minh bạch cho người sở hữu. Giới thiệu tổng quan dự án Dự án TTTM TSQ được đầu tư bởi TSQ Việt Nam, nằm trong khu đô thị Mỗ Lao, phường Mỗ Lao, quận Hà Đông, TP. Hà Nội, gần các tuyến đường huyết mạch. Dự án gồm hai tòa tháp hiện đại với đầy đủ tiện ích như trung tâm tài chính thương mại, văn phòng cho thuê, khách sạn 4 sao, khu vui chơi trẻ em, và trung tâm triển lãm. Hệ thống hạ tầng kỹ thuật hiện đại, dịch vụ thương mại, an ninh và internet băng rộng là những điểm cộng nổi bật của dự án. Khu vực xung quanh căn hộ có nhiều tiện ích như: - Cách trường mầm non Thần Đồng chỉ 500m - Cách siêu thị Winmart+ khoảng 1km - Cách công viên Hồ Trung Văn tầm 1,5km - Cách bệnh viện Đa khoa 16A Hà Đông chưa đầy 2km Liên hệ để biết thêm chi tiết và sắp xếp lịch xem căn hộ. Tên: Ngọc Long Điện thoại: 0583526626

Xem thêm

Liên hệ:

058 352 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

9,3 tỷ

122 m²
76,23 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Trung tâm Thương mại TSQ, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
NL

Ngọc Long

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán gấp căn hộ chung cư đẹp tại TTTM TSQ, 9,3 tỷ, 122m2, nhiều tiện ích hấp dẫn full nội thất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.