Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán căn CT1 Yên Nghĩa Hà Đông 73.5m2, 3 phòng ngủ 2wc, đầy đủ nội thất, thiết bị

Ngày đăng: 01/10/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

- Căn góc 3 PN. Ban công Tây. - Tầng: 3. - Nội thất: nội thất gắn tường, Bếp từ, tủ lạnh... - Diện tích: 73.5 m². - Sổ hồng chính chủ giao dịch ngay. - Giá 4,75 tỷ. Liên hệ em để đi xem nhà ngay ạ 0947523094

Xem thêm

Liên hệ:

094 752 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

4,75 tỷ

3 PN, 2 WC
73.5 m²
64,63 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
CT2 Yên Nghĩa, P. Yên Nghĩa, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
NT

Nguyen Trong

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán căn CT1 Yên Nghĩa Hà Đông 73.5m2, 3 phòng ngủ 2wc, đầy đủ nội thất, thiết bị - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.