Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC 3PN, 2WC, 81m2 tại Khu đô thị Thanh Hà, Hà Đông, giá chỉ 3tỷ790

Ngày đăng: 01/10/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư 3PN + 2WC + bếp tại Khu đô thị Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội mang đến không gian sống hiện đại và tiện nghi. Với diện tích 81m2 và giá chỉ 3,79 tỷ VND, căn hộ được trang bị nội thất cơ bản như điều hòa, tủ lạnh, giúp khách hàng dễ dàng chuyển vào ở ngay. Thiết kế căn hộ hợp phong thủy, tạo cảm giác thoải mái và dễ chịu cho gia đình. --- Địa điểm xung quanh: - Gần công viên Sasuke Thanh Hà - Hệ thống tiện ích đồng bộ, khu vui chơi giải trí, trung tâm thương mại, khu phức hợp thể thao (sân tennis, cầu lông, bóng đá, bể bơi) - Trường học liên cấp Tuệ Đức Thanh Hà --- Thông tin thêm về dự án: Dự án Thanh Hà Mường Thanh có quy mô 416 ha, bao gồm 16 ha đất chung cư, với không gian cây xanh và mặt nước lớn. Đây là một trong những khu đô thị hiện đại, mang lại không khí trong lành và môi trường sống lý tưởng cho cư dân. --- Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ lý tưởng này: Nguyễn Thị Hoài Thanh, 0398743867

Xem thêm

Liên hệ:

039 874 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

3,79 tỷ

3 PN, 2 WC
81 m²
46,79 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Khu đô thị Thanh Hà, P. Kiến Hưng, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
MT

Ms Thanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC 3PN, 2WC, 81m2 tại Khu đô thị Thanh Hà, Hà Đông, giá chỉ 3tỷ790 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.