Tin đăng đã hết hạn.

Quỹ 5 căn 1 ngủ hót nhất Kepler Land, giá từ 4,45-4,7 tỉ, diện tích 43-46m, kí HDCN, LH 0961940768

Ngày đăng: 02/10/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

+ Căn trục B3 HH1, tầng 20-25, ban công ĐB, 43m + Căn trục B4 HH1, tầng 16-20, ban công ĐB, 43m + Căn trục D4 HH2, tầng 7-10, 20-25, ban công bắc, 45,6m + Căn trục D3, HH2, tầng 10-15, ban công bắc, 45,6m + Căn trục C7, HH2, tầng 30-32, ban công tây nam, 45,6m Toà HH1 bàn giao tháng 9/2027 Toà HH2 bàn giao tháng 9/2026 Vốn tự có từ 1,5-2,3 tỉ. Hình thức kí: Công chứng chuyển nhượng Giá bán đã bao gồm VAT, KPBT, thuế phí liên quan Anh chị tìm căn 1 ngủ tầng đẹp hướng đẹp liên hệ: 0961940768 Địa chỉ văn phòng công ty: Liền kề 34, Galaxy 5, 69 Tố Hữu, ngay gần dự án Kepler Land.

Xem thêm

Liên hệ:

096 194 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

4,5 tỷ

1 PN, 1 WC
45.6 m²
98,68 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Tháp đôi Kepler Land, P. Mộ Lao, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
TM

Trương Thị Trà Mi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Quỹ 5 căn 1 ngủ hót nhất Kepler Land, giá từ 4,45-4,7 tỉ, diện tích 43-46m, kí HDCN, LH 0961940768 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.