Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp căn hộ 3 ngủ 126m2 tòa new skyline văn quán - sổ hồng giá tốt nhỉnh 9 tỷ - hỗ trợ bank

Ngày đăng: 01/10/2025

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại New Skyline, Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội có diện tích 126m2 với 3 phòng ngủ và 2 phòng tắm. Giá bán 9,25 tỷ VND, pháp lý đầy đủ. Nội thất đầy đủ với điều hòa, giường, tủ lạnh, mang đến sự tiện nghi cho cuộc sống hàng ngày. Hướng cửa chính Đông Nam, ban công Tây Bắc, phù hợp với phong thủy. Gần các bệnh viện đa khoa, siêu thị Co.opmart và công viên Hồ Trung Văn, tạo điều kiện thuận lợi cho cuộc sống gia đình. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: Vũ Minh Hiếu 0855858687

Xem thêm

Liên hệ:

085 585 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

9,25 tỷ

3 PN, 2 WC
126 m²
73,41 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
New Skyline, P. Phúc La, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
ĐQ

Đặng Văn Quyền

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp căn hộ 3 ngủ 126m2 tòa new skyline văn quán - sổ hồng giá tốt nhỉnh 9 tỷ - hỗ trợ bank - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.