Tin đăng đã hết hạn.

Bán Căn góc siêu rẻ đã có sổ 2PN, 2WC ở KĐT Xa La, 3,1 tỷ, 84m2, view đẹp tại tòa ct1b xa la

Ngày đăng: 30/09/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

CC 2PN, 2WC tại tòa CT1B KĐT Xa La, Phùng Hưng, Phúc La, Hà Đông, Hà Nội đang chờ đón chủ mới. Với diện tích 84m2, căn hộ này có nội thất full chào đón cuộc sống mới. Hướng cửa chính Đông Nam, ban công Tây Bắc, cực hợp phong thủy, mang lại tài lộc cho gia chủ. Giá chỉ 3,1 tỷ VND, đây chắc chắn là một món hời cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi và thoải mái. Cuộc sống ở đây sẽ rất chill với không gian thoáng đãng, gần gũi với thiên nhiên. Pháp lý đầy đủ sổ đỏ, mua bán sang tên vi bằng. + Cách trường mầm non Thần Đồng khoảng 1km. + Cách trường THCS&THPT Lương Thế Vinh - cơ sở Tân Triều khoảng 1,5km. + Gần Winmart + và Winmart Xa La Hà Đông chỉ 500m. + Cách bệnh viện Đa khoa 16A Hà Đông khoảng 2km. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết Văn Lưu 0988520115

Xem thêm

Liên hệ:

098 852 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

3,1 tỷ

2 PN, 2 WC
84 m²
36,9 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Khu đô thị Xa La, P. Phùng Hưng, P. Phúc La, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
ML

Mai Văn Lưu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Căn góc siêu rẻ đã có sổ 2PN, 2WC ở KĐT Xa La, 3,1 tỷ, 84m2, view đẹp tại tòa ct1b xa la - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.