Tin đăng đã hết hạn.

Bán CH 2PN, 3,8 tỷ, 69m2 tại The Vesta, Phú Lãm, Hà Đông, giá ưu đãi Hot!

Ngày đăng: 01/10/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư The Vesta tọa lạc tại Phú Lãm, Hà Đông, Hà Nội, với thiết kế hiện đại và tiện nghi đầy đủ, là lựa chọn lý tưởng cho gia đình. Căn hộ có 2 phòng ngủ và 2 toilet, diện tích 69m2, hướng cửa chính Đông Nam và ban công Tây Bắc. Giá bán chỉ 3,8 tỷ VND. Nội thất bao gồm điều hòa, tủ lạnh, giường và nhiều tiện ích khác, mang đến không gian sống thoải mái và tiện nghi. --- Địa điểm tiện ích xung quanh: + Gần trường cao đẳng kinh tế - kỹ thuật thương mại + Tiếp giáp với khu dân cư Phú Lãm --- Thông tin dự án: Dự án The Vesta do Công ty CP Đầu tư Hải Phát đầu tư, bao gồm 08 block cao 19 tầng, với tổng diện tích xây dựng 45.093,32m2 và tổng số 1904 căn hộ. Dự án được thiết kế với đầy đủ tiện ích như trung tâm thương mại, khu thể thao, hồ điều hòa, không gian sinh hoạt ngoài trời và nhiều khu vực xanh. Liên hệ ngay với Vũ Duy Thiện qua số điện thoại 0769996996 để biết thêm thông tin chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

076 999 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

3,8 tỷ

2 PN, 2 WC
69 m²
55,07 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
The Vesta, P. Xốm, P. Phú Lãm, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
VT

Vũ Duy Thiện

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CH 2PN, 3,8 tỷ, 69m2 tại The Vesta, Phú Lãm, Hà Đông, giá ưu đãi Hot! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.