Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ chung cư 3PN, 2WC, 114,15m2 tại Khu nhà ở Bắc Hà, Nguyễn Trãi, Mỗ Lao, Hà Đông, 7 tỷ VND

Ngày đăng: 27/09/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Khu nhà ở Bắc Hà, Nguyễn Trãi, Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội là một lựa chọn lý tưởng cho gia đình. Với diện tích 114,15m2, căn hộ có 3 phòng ngủ và 2 phòng tắm, mang đến không gian sống thoải mái và tiện nghi đầy đủ. + Diện tích rộng rãi 114,15m2, phù hợp cho gia đình đông người. + 3PN và 2WC, thiết kế hợp lý, tối ưu hóa không gian sống. + Nội thất đầy đủ, chỉ việc dọn vào ở ngay. + Hướng cửa chính Đông Bắc, ban công Tây Nam, đón nắng và gió tự nhiên. + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho khách hàng. Căn hộ nổi bật với thiết kế hiện đại và các tiện ích xung quanh. Không chỉ là nơi ở, đây còn là không gian để tận hưởng cuộc sống. Gần trường học, bệnh viện, và siêu thị, tạo điều kiện thuận lợi cho sinh hoạt hàng ngày. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết về căn hộ này qua số điện thoại 0904135658 và tên Hoàng Anh. Chắc chắn sẽ không làm quý vị thất vọng.

Xem thêm

Liên hệ:

090 413 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

7,88 tỷ

3 PN, 2 WC
114.15 m²
69,03 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Fodacon Bắc Hà, Đ. Nguyễn Trãi, P. Mộ Lao, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
HA

Hoàng Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư 3PN, 2WC, 114,15m2 tại Khu nhà ở Bắc Hà, Nguyễn Trãi, Mỗ Lao, Hà Đông, 7 tỷ VND - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.