Tin đăng đã hết hạn.

Penthouse 2 tầng, 4PN, 2VS, 339m2, view Hồ Thiên Văn Học, Hà Đông

Ngày đăng: 28/09/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Penthouse The Pride, đỉnh cao không gian sống, tuyệt tác sống giữa tầng mây. Căn penthouse 2 tầng rộng 339m², thiết kế độc bản cho những chủ nhân xứng tầm: 4 Phòng ngủ rộng rãi. 1 Phòng khách sang trọng, trần cao thoáng đãng. 1 Bếp hiện đại + 1 Phòng thờ trang nghiêm. 2 Kho tiện ích lưu trữ. 4 Phòng vệ sinh. Ban công Đông Bắc + Tây Bắc, đón gió và ánh sáng tự nhiên. View hồ Thiên Văn Học với góc nghiêng toàn thành phố, mở ra không gian sống đẳng cấp, siêu thoáng. Bàn giao full nội thất cao cấp, chỉ cần xách vali vào ở.

Xem thêm

Liên hệ:

087 615 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

19 tỷ

4 PN, 4 WC
339 m²
56,05 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
The Pride, Đ. Tố Hữu, P. La Khê, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
MT

Ms Thương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Penthouse 2 tầng, 4PN, 2VS, 339m2, view Hồ Thiên Văn Học, Hà Đông - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.