Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán căn hộ chung cư CT2 Nam Xa La

Ngày đăng: 26/09/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

## **Tiện ích & kết nối hạ tầng vượt trội** - Gần các trường học chất lượng: Mầm non, Tiểu học, THCS, THPT - Cạnh Bệnh viện 103, Viện Bỏng Quốc gia chăm sóc sức khỏe thuận tiện - Siêu thị, chợ dân sinh, cửa hàng tiện lợi ngay dưới chân tòa - Kết nối nhanh với đường Quang Trung, Nguyễn Xiển, và tuyến BRT di chuyển vào nội đô dễ dàng - Không gian sống xanh gần hồ điều hòa, công viên nội khu

Xem thêm

Liên hệ:

090 484 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

4,55 tỷ

2 PN, 2 WC
80.3 m²
56,66 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Nam Xa La, P. Phúc La, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
CP

C. Phượng

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán căn hộ chung cư CT2 Nam Xa La - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.