Tin đăng đã hết hạn.

Bán Căn hộ chung cư 97m2, 6,7 tỷ VND tại Văn Phú Victoria, Hà Đông, Hà Nội - Uy tín Hot!

Ngày đăng: 27/09/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Văn Phú Victoria, Hà Đông, Hà Nội, có diện tích 97m2, gồm 2PN + 2WC + bếp, được trang bị đầy đủ nội thất như điều hòa, tủ lạnh, giường ngủ, mang lại sự tiện nghi cho cuộc sống hàng ngày. Giá bán hấp dẫn 6,7 tỷ VND, phù hợp cho gia đình hoặc đầu tư. Căn hộ được thiết kế theo phong thủy, đảm bảo không gian sống thoải mái và hài hòa. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo quyền lợi cho khách hàng. --- Thông tin dự án: - Vị trí: Khu đô thị Văn Phú, Quận Hà Đông, Hà Nội, gần các trục đường lớn như Lê Văn Lương, Vành đai 3,5, Quang Trung. - Nhà đầu tư: Công ty CP Đầu tư Văn Phú – Invest. - Tiện ích: Trung tâm thương mại, dịch vụ, giải trí, trường học, bệnh viện đạt tiêu chuẩn quốc tế, an ninh 24/24, bãi đỗ xe tiêu chuẩn Nhật Bản, bể bơi, khu vui chơi giải trí, không gian xanh và hồ nước điều hòa. - Thiết kế: Dự án gồm 8 tòa tháp với thiết kế mô phỏng hình tượng nữ thần chiến thắng Victoria, căn hộ đa dạng diện tích từ 95,3-234,8m2, tuân thủ phong thủy và có góc nhìn đẹp. Liên hệ để biết thêm chi tiết: Em Tiến 0983143828

Xem thêm

Liên hệ:

098 314 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

6,7 tỷ

2 PN, 2 WC
97 m²
69,07 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Văn Phú Victoria, P. Lê Trọng Tấn, P. Phú La, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
0

0983143828

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Căn hộ chung cư 97m2, 6,7 tỷ VND tại Văn Phú Victoria, Hà Đông, Hà Nội - Uy tín Hot! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.