Tin đăng đã hết hạn.

Chung cư Thủy Lợi Tower Lê Trọng Tấn 132m2, T17, giá nhỉnh 6tỷ Hà Đông Hà Nội

Ngày đăng: 26/09/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

* Chung cư Thủy Lợi Tower Lê Trọng Tấn. Nằm trên tuyến đường Lê Trọng Tấn, Hà Đông Hà Nội. * Tiện ích bạt ngàn: Gần nhiều siêu thị, trường học, bể bơi, gym, spa,... * 132/140m2 3 phòng ngủ, 1 phòng khách, 2 wc, 2 lô gia. Điều hoà, wc nóng lạnh, kệ tủ bếp, giường tủ bàn ghế, tivi, tủ lạnh, máy giặt. * Ở hoặc làm văn phòng đều tốt. Sổ chính chủ, pháp lý chuẩn, giao nhà luôn. LH 0989050576. Để xem nhà trực tiếp.

Xem thêm

Liên hệ:

098 905 ****

Vị trí bản đồ

6,4 tỷ

3 PN, 2 WC
132 m²
48,48 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Tổ hợp chung cư Thủy Lợi Tower, P. Lê Trọng Tấn, P. Quang Trung, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
ll

lê thị liên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chung cư Thủy Lợi Tower Lê Trọng Tấn 132m2, T17, giá nhỉnh 6tỷ Hà Đông Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.